சேதுசமுத்திரம் திட்டத்தில் ரூ.40 ஆயிரம் கோடியை வீணாக்கிய திமுக…

காவிரியின் குறுக்கே மேகேதாட்டுவில் அணை கட்டுவோம் என்று கூறிய ராகுல் காந்தியின் பேச்சு குறித்து, ஸ்டாலின் என்ன சொல்ல போகிறார் என துணை முதலமைச்சர் ஓ.பன்னீர்செல்வம் கேள்வி எழுப்பியுள்ளார். சென்னையை அடுத்த குமணன்சாவடியில் திருவள்ளூர் தொகுதி அதிமுக வேட்பாளர் வேணுகோபாலை ஆதரித்தும், பூந்தமல்லி சட்டமன்றத் தொகுதி அதிமுக வேட்பாளர் வைத்தியநாதனை ஆதரித்தும் வாக்கு சேகரித்த அவர், சேதுசமுத்திரம் திட்டத்தில் 40 ஆயிரம் கோடி ரூபாய் வீணாக்கியது திமுக – காங்கிரஸ் கூட்டணி என சாடினார். 

Related posts

மீண்டும் நரேந்திர மோடி தலைமையில் மத்திய அரசு அமையும்-அமைச்சர் ராஜ்நாத்

NewsJ Election

நாடாளுமன்ற அதிமுக வேட்பாளர் காளியப்பனுக்கு வாக்குசேகரிப்பு

NewsJ Election

துரைமுருகன் மகனை வேட்பாளராக திமுக கட்சியினரே ஏற்றுக்கொள்ளவில்லை- ஏ.சி சண்முகம்

NewsJ Election

Leave a Comment