சேதுசமுத்திரம் திட்டத்தில் ரூ.40 ஆயிரம் கோடியை வீணாக்கிய திமுக…

காவிரியின் குறுக்கே மேகேதாட்டுவில் அணை கட்டுவோம் என்று கூறிய ராகுல் காந்தியின் பேச்சு குறித்து, ஸ்டாலின் என்ன சொல்ல போகிறார் என துணை முதலமைச்சர் ஓ.பன்னீர்செல்வம் கேள்வி எழுப்பியுள்ளார். சென்னையை அடுத்த குமணன்சாவடியில் திருவள்ளூர் தொகுதி அதிமுக வேட்பாளர் வேணுகோபாலை ஆதரித்தும், பூந்தமல்லி சட்டமன்றத் தொகுதி அதிமுக வேட்பாளர் வைத்தியநாதனை ஆதரித்தும் வாக்கு சேகரித்த அவர், சேதுசமுத்திரம் திட்டத்தில் 40 ஆயிரம் கோடி ரூபாய் வீணாக்கியது திமுக – காங்கிரஸ் கூட்டணி என சாடினார். 

Related posts

மதுரையில் திட்டமிட்டபடி மக்களவை தேர்தல் நடைபெறும் : சென்னை உயர்நீதிமன்றம்

admin

முதல்வரின் இன்றைய தேர்தல் பிரசாரம் விபரம்

NewsJ Election

ஊழல் குற்றச்சாட்டுகள் நிரூபிக்கப்பட்டால் அரசியலை விட்டு விலக தயார்:அமைச்சர் வேலுமணி

NewsJ Election

Leave a Comment