கடலூர் தொகுதி பாமக வேட்பாளர் அறிமுகக் கூட்டம்

அதிமுக தலைமையில் அமைக்கப்பட்டுள்ள மக்கள் கூட்டணி 40 தொகுதியிலும் வெற்றிபெறும் என்று பாமக நிறுவனர் ராமதாஸ் தெரிவித்துள்ளார். அதிமுக தலைமையிலான கூட்டணியில் இடம்பெற்றுள்ள பாமக கட்சியின் கடலூர் நாடாளுமன்ற தொகுதி வேட்பாளர் அறிமுக கூட்டம் நடைபெற்றது.

கடலூர் தொகுதியில் போட்டியிடும் கோவிந்தசாமியை பாமக நிறுவனர் ராமதாஸ் அறிமுகம் செய்துவைத்தார். தொழில் துறை அமைச்சர் எம்.சி.சம்பத் தலைமையில் நடைபெற்ற இந்த அறிமுகக் கூட்டத்தில் கூட்டணி கட்சிகளை சேர்ந்த தொண்டர்கள், நிர்வாகிகள் கலந்துகொண்டனர்.

அப்போது, பேசிய ராமதாஸ், மாநிலங்கள் நலன் சார்ந்த திட்டங்கள் பாமக – அதிமுக தேர்தல் அறிக்கையில் இடம்பெற்றுள்ளதாக கூறினார். மேலும், அதிமுக தலைமையில் அமைக்கப்பட்டுள்ள மக்கள் கூட்டணி 40 தொகுதியிலும் வெற்றிபெறும் என்று கூறினார்.

Related posts

தேனியில் பிரதமர் மோடியின் பிரச்சாரக் கூட்டத்திற்கான முன்னேற்பாடுகள் தீவிரம்

NewsJ Election

நாகை தொகுதி

NewsJ Election

ராகுல் சொத்து மதிப்பு 69% உயர்வு

NewsJ Election

Leave a Comment